ಕೊಪ್ಪಳ ಜಿಲ್ಲಾ ಪಂಚಾಯತ್ ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ ಚುನಾವಣೆ-೨೦೧೬.

ಕೊಪ್ಪಳ ತಾಲೂಕು ವ್ಯಾಪ್ತಿ :
ಅಳವಂಡಿ ಕ್ಷೇತ್ರ :
ಕ್ರ.ಸಂ    ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರು    ಪಕ್ಷ   
೦೧    ಮಲ್ಲಮ್ಮ ಪ್ರದೀಪ್ ಮಾಲಿಪಾಟೀಲ್    ಜೆಡಿಎಸ್   
೦೨    ಅಳವಂಡಿ ವಿಜಯಲಕ್ಷ್ಮಿ ಹಿರೇಮಠ    ಬಿಜೆಪಿ   
೦೩    ರತ್ನವ್ವ ಭರಮಪ್ಪ ನಗರ    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್   

ಹಿರೇಸಿಂದೋಗಿ ಕ್ಷೇತ್ರ :
ಕ್ರ.ಸಂ    ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರು    ಪಕ್ಷ   
೦೧    ಮಂಜುನಾಥ ಮೂಲಿಮನಿ    ಜೆಡಿಎಸ್   
೦೨    ತಳವಾರ ಲಕ್ಷ್ಮಣ ದುರಗಪ್ಪ    ಸಮಾಜವಾದಿ ಪಕ್ಷ   
೦೩    ವೀರೇಶ ಬಸವರಾಜ ಸಜ್ಜನ್    ಬಿಜೆಪಿ   
೦೪    ನಾಗರಳ್ಳಿ ಶೇಖರಪ್ಪ ಬಸವರೆಡ್ಡಪ್ಪ    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್   
೦೫    ಬಿಸರಳ್ಳಿ ಶಿವಣ್ಣ ಮೋರನಾಳ    ಪಕ್ಷೇತರ   

ಲೇಬಗೇರಿ ಕ್ಷೇತ್ರ :
ಕ್ರ.ಸಂಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರುಪಕ್ಷ           
೦೧    ಗವಿಸಿದ್ದಪ್ಪ ಸಂಗಣ್ಣ ಕರಡಿ    ಬಿಜೆಪಿ   
೦೨    ಗಡಾದ ಪ್ರಸನ್ನ ವೀರಣ್ಣ    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್   
೦೩    ಶಿವಪುತ್ರಪ್ಪ ಶಾಂತಪ್ಪ ಕುಂಬಾರ    ಜೆಡಿಎಸ್   
೦೪    ರವಿಕುಮಾರ ಗುಜನೂರು    ಕೆಜೆಪಿ   
೦೫    ಓಜನಹಳ್ಳಿ ಗವಿಸಿದ್ದಪ್ಪ ಬಸಪ್ಪ,    ಪಕ್ಷೇತರ   
೦೬    ಬಾಳಪ್ಪ ದೊಡ್ಡಪ್ಪ ಬೂದಗುಂಪಿ    ಪಕ್ಷೇತರ   

ಇರಕಲ್‌ಗಡಾ ಕ್ಷೇತ್ರ :
ಕ್ರ.ಸಂಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರುಪಕ್ಷ           
೦೧    ಮಾರುತಿ ವೈ ತೋಟಗಂಟಿ    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್   
೦೨    ಚೌಡ್ಕಿ ರಾಮಪ್ಪ ಫಕೀರಪ್ಪ    ಬಿಜೆಪಿ   
೦೩    ನಾಗನಗೌಡ ಮಾಲಿಪಾಟೀಲ್    ಪಕ್ಷೇತರ   

ಬಂಡಿಹರ್ಲಾಪುರ ಕ್ಷೇತ್ರ :
ಕ್ರ.ಸಂಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರುಪಕ್ಷ           
೦೧    ಗಾಯತ್ರಿ ವೆಂಕಟೇಶ್    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್   
೦೨    ದಾನಮ್ಮ ವೆಂಕಟೇಶ್ ನಾಯಕ    ಜೆಡಿಎಸ್   
೦೩    ಪಾರ್ವತಮ್ಮ ಹನುಮಂತಪ್ಪ    ಬಿಜೆಪಿ   
೦೪    ಲಕ್ಷ್ಮಿದೇವಿ ಉಮೇಶ    ಪಕ್ಷೇತರ   

ಹಿಟ್ನಾಳ್ ಕ್ಷೇತ್ರ :
ಕ್ರ.ಸಂಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರುಪಕ್ಷ           
೦೧    ಬೀನಾ ಗೌಸ್    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್   
೦೨    ಮಂಜುಳಾ ಗಿರೀಶ್ ಹಿರೇಮಠ    ಬಿಜೆಪಿ   
೦೩    ರಾಜೇಶ್ವರಿರೆಡ್ಡಿ ನರಸಾರೆಡ್ಡಿ    ಜೆಡಿಎಸ್   
೦೪    ರಮೀಜಾಬೇಗಂ ಶಹಾಬುದ್ದೀನ್ ಕುದ್ರಿ    ಪಕ್ಷೇತರ   

ಗಿಣಿಗೇರಾ ಕ್ಷೇತ್ರ :
ಕ್ರ.ಸಂಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರುಪಕ್ಷ           
೦೧    ಯಮನಪ್ಪ ಬಾಳಪ್ಪ ಹನುಮನಹಟ್ಟಿ    ಬಿಜೆಪಿ   
೦೨    ಕೆ.ರಾಜಶೇಖರ ಬಸವರಾಜ ಹಿಟ್ನಾಳ್    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್   

ಗೊಂಡಬಾಳ ಕ್ಷೇತ್ರ :
ಕ್ರ.ಸಂಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರುಪಕ್ಷ           
೦೧    ಗೂಳಪ್ಪ ಹಲಗೇರಿ    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್   
೦೨    ಭರತ ನಾಯ್ಕ    ಬಿಜೆಪಿ   
೦೩    ಶಂಕರನಾಯಕ ಶಿವಪ್ಪ ಮುಂಗ್ಲಿ    ಜೆಡಿಎಸ್   
೦೪    ದೇವಪ್ಪ ಯಮನಪ್ಪ    ಪಕ್ಷೇತರ   

ಗಂಗಾವತಿ ತಾಲೂಕು ವ್ಯಾಪ್ತಿ
ಆನೆಗೊಂದಿ ಕ್ಷೇತ್ರ :
ಕ್ರ.ಸಂಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರುಪಕ್ಷ           
೦೧    ಅನಿತಾ ಜಿ. ಮಾರುತಿ    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್   
೦೨    ಮರಿಯಮ್ಮ ದುರಗಪ್ಪ,    ಸಿಪಿಐ(ಎಂ)   
೦೩    ಮೀನಾಕ್ಷಿ ಮಾರೇಶ ಮುಷ್ಠೂರು    ಬಿಜೆಪಿ   
೦೪    ಶಕುಂತಲಾ ಬೋವಿ    ಜೆಡಿಎಸ್   
೦೫    ಸಕ್ರಿಬಾಯಿ ಸಣ್ಣ ದುರ್ಗಾ ನಾಯ್ಕ    ಪಕ್ಷೇತರ    

ಮರಳಿ ಕ್ಷೇತ್ರ :
ಕ್ರ.ಸಂಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರುಪಕ್ಷ           
೦೧    ಚೆನ್ನುಪಾಟಿ ವಿಜಯಲಕ್ಷ್ಮಿ    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್   
೦೨    ಸೂರ್ಯಕುಮಾರಿ ಕೊಮರಿನ್ ಸತ್ಯನಾರಾಯಣ    ಬಿಜೆಪಿ   
೦೩    ರೇಣುಕಮ್ಮ ಹುಲುಗಪ್ಪ    ಪಕ್ಷೇತರ   

ಸಿದ್ದಾಪುರ ಕ್ಷೇತ್ರ :
ಕ್ರ.ಸಂಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರುಪಕ್ಷ           
೦೧    ನಾಗಪ್ಪ ಮುದಿಯಪ್ಪ    ಬಿಎಸ್‌ಪಿ   
೦೨    ಬಿ.ರುದ್ರಪ್ಪ ಯಮನಪ್ಪ ಸಿಂಗನಾಳ    ಜೆಡಿಎಸ್   
೦೩    ಎಚ್.ವಿಶ್ವನಾಥ ರೆಡ್ಡಿ    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್   
೦೪    ಭಾವಿ ಶರಣಪ್ಪ ಬಸನಗೌಡ    ಬಿಜೆಪಿ   
ಹೇರೂರು ಕ್ಷೇತ್ರ :
ಕ್ರ.ಸಂಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರುಪಕ್ಷ           
೦೧    ಅಮರೇಶ ಶಿವಪ್ಪ ಗೋನಾಳ    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್   
೦೨    ಚನ್ನಪ್ಪ ಮಳಿಗಿ    ಬಿಜೆಪಿ   
೦೩    ಬಸವರೆಡ್ಡಿ ಬೆಟ್ಟಪ್ಪ    ಜೆಡಿಎಸ್   
೦೪    ಬಸವರಾಜ ಮರಕುಂಬಿ    ಸಿಪಿಐ(ಎಂ)   
೦೫    ಬಸವರಾಜ ಗಡ್ಡಿ    ಪಕ್ಷೇತರ   

ಹುಲಿಹೈದರ್ ಕ್ಷೇತ್ರ :
ಕ್ರ.ಸಂಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರುಪಕ್ಷ           
೦೧    ಅಶ್ವಿನಿ ತುಗ್ಲೆಪ್ಪ ದೇಸಾಯಿ    ಬಿಜೆಪಿ   
೦೨    ನೀಲಮ್ಮ ಪೂಜಾರಿ    ಜೆಡಿಎಸ್   
೦೩    ಶಾಂತಾ ರಮೇಶ ನಾಯಕ    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್   

ನವಲಿ ಕ್ಷೇತ್ರ :
ಕ್ರ.ಸಂಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರುಪಕ್ಷ           
೦೧    ಗುರಪ್ಪ ಗುರಪ್ಪ    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್   
೦೨    ಭಾಗ್ಯವತಿ ಮಾಣಿಕ ಬೋಲಾ    ಬಿಜೆಪಿ   
೦೩    ರಮೇಶ ಕೋಟಿ    ಜೆಡಿಎಸ್   
೦೪    ಬಸಪ್ಪ ಈರಪ್ಪ    ಪಕ್ಷೇತರ   

ಯರಡೋಣ ಕ್ಷೇತ್ರ :
ಕ್ರ.ಸಂಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರುಪಕ್ಷ           
೦೧    ಜ್ಯೋತಿ ಶರಣೇಗೌಡ ಮಾಲಿಪಾಟೀಲ್    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್   
೦೨    ಜಿ.ಸ್ವಾತಿ ರಾಮಮೋಹನ    ಬಿಜೆಪಿ   
೦೩    ಹಂಪಮ್ಮ ದೇವಪ್ಪ ಕುಂಟೋಜಿ    ಜೆಡಿಎಸ್   

ಚಿಕ್ಕಮಾದಿನಾಳ- ವೆಂಕಟಗಿರಿ ಕ್ಷೇತ್ರ :
ಕ್ರ.ಸಂಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರುಪಕ್ಷ           
೦೧    ಗೀತಾಂಜಲಿ ಡಿ.ಕೆ.    ಬಿಜೆಪಿ   
೦೨    ಲಕ್ಷ್ಮಮ್ಮ ಸಿದ್ದಪ್ಪ ನೀರಲೂಟಿ    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್   

ಕುಷ್ಟಗಿ ತಾಲೂಕು ವ್ಯಾಪ್ತಿ :
ಹಿರೇಮನ್ನಾಪುರ ಕ್ಷೇತ್ರ :
ಕ್ರ.ಸಂಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರುಪಕ್ಷ           
೦೧    ಅಶೋಕ ಶಂಕ್ರಪ್ಪ ಬಳೂಟಗಿ    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್   
೦೨    ಕೆ.ಮಹೇಶ ಕೆ.ಶರಣಪ್ಪ    ಬಿಜೆಪಿ   
೦೩    ವಜೀರಅಲಿ ಬಾಬುಸಾಬ್ ಗೋನಾಳ    ಜೆಡಿಎಸ್   

ಯರಗೇರಾ ಕ್ಷೇತ್ರ :
ಕ್ರ.ಸಂಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರುಪಕ್ಷ           
೦೧    ಕಸ್ತೂರಮ್ಮ ಫಕೀರಪ್ಪ ಚಳಗೇರಿ    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್   
೦೨    ವಿಜಯಲಕ್ಷ್ಮಿ ಪಲ್ಲೇದ್    ಬಿಜೆಪಿ   
೦೩    ಹೊಳೆಯಮ್ಮ ಬಸವರಾಜ ಬಿಲ್ಕಾರ್    ಪಕ್ಷೇತರ   

ಮೇಣೆದಾಳ ಕ್ಷೇತ್ರ :
ಕ್ರ.ಸಂಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರುಪಕ್ಷ           
೦೧    ವಾಲ್ಮೀಕಪ್ಪ ಹನುಮಪ್ಪ    ಜೆಡಿಎಸ್   
೦೨    ಇದ್ಲಾಪುರ ಹನುಮಗೌಡ ಪೊಲೀಸ್ ಪಾಟೀಲ್    ಬಿಜೆಪಿ   
೦೩    ಹನುಮನಗೌಡ ಮಾದೇವಗೌಡ ಕಿಲ್ಲಾರಹಟ್ಟಿ    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್   
೦೪    ಉಮೇಶ ನಾಯಕ    ಪಕ್ಷೇತರ   

ಹನುಮನಾಳ ಕ್ಷೇತ್ರ :
ಕ್ರ.ಸಂಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರುಪಕ್ಷ           
೦೧    ಚಂದ್ರಕಲಾ ಪ್ರಭಾಕರ ಚಿಣಿ    (ಕಾಂಗ್ರೆಸ್),   
೦೨    ಶರಣಪ್ಪ ಕುಂಬಾರ    (ಜೆಡಿಎಸ್),   
೦೩    ಕಳಕಪ್ಪ ಬಸಪ್ಪ ತಳವಾರ    ಪಕ್ಷೇತರ   
೦೪    ನೇಮಣ್ಣ ದ್ಯಾಮಪ್ಪ ಮೇಲಸಕ್ರಿ    ಪಕ್ಷೇತರ   
೦೫    ಮೊಹ್ಮದ್ ನಜೀರ್‌ಸಾಬ್ ಮೂಲಿಮನಿ    ಪಕ್ಷೇತರ   
೦೬    ಶ್ರೀದೇವಿ ಸುಂಕಪ್ಪ    ಪಕ್ಷೇತರ   
೦೭    ಜ್ಞ್ಯೋಕ್ತಂ ಹಿರೇಮಠ    ಪಕ್ಷೇತರ   
೦೮    ಹನುಮಪ್ಪ ಭೀಮಪ್ಪ ಡೊಳ್ಳಿನ್    ಪಕ್ಷೇತರ   

ಹನುಮಸಾಗರ ಕ್ಷೇತ್ರ :
ಕ್ರ.ಸಂಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರುಪಕ್ಷ           
೦೧    ನಾಗಪ್ಪ ಸೂಡಿ    ಜೆಡಿಎಸ್   
೦೨    ಅಗಸಿಮುಂದಿನ್ ಭೀಮಣ್ಣ ಶರಣಪ್ಪ    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್   
೦೩    ಡಾ.ಶರಣಪ್ಪ ಚಂದಪ್ಪ ಹವಾಲ್ದಾರ್    ಬಿಜೆಪಿ   

ಚಳಗೇರಾ ಕ್ಷೇತ್ರ :
ಕ್ರ.ಸಂಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರುಪಕ್ಷ           
೦೧    ವಿಜಯನಾಯಕ ಲಮಾಣಿ    ಬಿಜೆಪಿ   
೦೨    ವಿನಯಕುಮಾರ ಮರಿಯಪ್ಪ ಮೇಲಿನಮನಿ    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್   
೦೩    ಶೇಖಪ್ಪ ಮ್ಯಾಗೇರಿ ವಡ್ಡರ್    ಜೆಡಿಎಸ್   
೦೪    ಶರಣಬಸವ ಗಾಡಗೋಳಿ,    ಪಕ್ಷೇತರ   
೦೫    ಸುಂಕಪ್ಪ ಮಾಲಗಿತ್ತಿ    ಪಕ್ಷೇತರ   

ಕೊರಡಕೇರಾ ಕ್ಷೇತ್ರ :
ಕ್ರ.ಸಂಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರುಪಕ್ಷ           
೦೧    ಜೈನರ್ ಶರಣಮ್ಮ ಸಂಗನಗೌಡ    ಬಿಜೆಪಿ   
೦೨    ಸವಿತಾ ಶಿವರಾಜ ಕತ್ತಿ    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್   
೦೩    ಸುವರ್ಣ ಶೇಖರಪ್ಪ ಕುಂಬಾರ    ಜೆಡಿಎಸ್   
೦೪    ಗಂಗಮ್ಮ ಚಂದ್ರಶೇಖರ,    ಪಕ್ಷೇತರ   
೦೫    ಬಸವರಾಜೇಶ್ವರಿ ಅಮರೇಗೌಡ ಪಾಟೀಲ್    ಪಕ್ಷೇತರ   

ಯಲಬುರ್ಗಾ ತಾಲೂಕು ವ್ಯಾಪ್ತಿ
ಹಿರೇವಂಕಲಕುಂಟಾ ಕ್ಷೇತ್ರ :
ಕ್ರ.ಸಂಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರುಪಕ್ಷ           
೦೧    ನೀಲಮ್ಮ ಸಣ್ಣಯಮನಪ್ಪ ತಾಳಕೇರಿ    ಬಿಜೆಪಿ   
೦೨    ಹೊಳಿಯಮ್ಮ ಶರಣಪ್ಪ ಪೊಲೀಸ್‌ಪಾಟೀಲ್    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್   
೦೩    ಪವಿತ್ರ ಶಂಕ್ರಪ್ಪ ಸುರಪುರ    ಪಕ್ಷೇತರ   

ಚಿಕ್ಕಮ್ಯಾಗೇರಿ ಕ್ಷೇತ್ರ :
ಕ್ರ.ಸಂಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರುಪಕ್ಷ           
೦೧    ಕುಸುಮಾ ಹನುಮಂತಪ್ಪ    ಜೆಡಿಎಸ್   
೦೨    ಗಿರಿಜಾ ರೇವಣಪ್ಪ ಸಂಗಟಿ    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್   
೦೩    ಪಳೂಟಿ ಸುಜಾತ ಶಂಕ್ರಪ್ಪ    ಬಿಜೆಪಿ   
೦೪    ನಾಗವ್ವ ಕೊಳಜಿ    ಪಕ್ಷೇತರ   

ಮಂಗಳೂರು ಕ್ಷೇತ್ರ :
ಕ್ರ.ಸಂಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರುಪಕ್ಷ           
೦೧    ಪ್ರೇಮಾ ಈರಪ್ಪ ಕುಡಗುಂಟಿ    ಬಿಜೆಪಿ   
೦೨    ದೊಡ್ಡಮನಿ ಯಮನವ್ವ    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್   
೦೩    ವಿಜಯಲಕ್ಷ್ಮಿ ವೆಂಕಟೇಶ ಬಂಡಿ    ಜೆಡಿಎಸ್   
೦೪    ಯಮನವ್ವ ಟೋಪಣ್ಣ ನಾಯಕ    ಪಕ್ಷೇತರ   
೦೫    ಲಕ್ಷ್ಮವ್ವ ಯಲ್ಲಪ್ಪ ಬೋವಿ    ಪಕ್ಷೇತರ   
ತಳಕಲ್ ಕ್ಷೇತ್ರ :
ಕ್ರ.ಸಂಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರುಪಕ್ಷ           
೦೧    ದುರಗಪ್ಪ ಕನಕಪ್ಪ ಕುಂಬಳಿ    ಜೆಡಿಎಸ್   
೦೨    ಅಂಗಡಿ ವೀರಣ್ಣ ಶಿವಬಸಪ್ಪ    ಬಿಜೆಪಿ   
೦೩    ಚಂಡೂರು ಹನುಮಂತಗೌಡ ಪಾಟೀಲ್    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್   
೦೪    ಇಟಗಿ ನೀಲನಗೌಡ ಪೊಲೀಸ್‌ಪಾಟೀಲ್    ಪಕ್ಷೇತರ   
೦೫    ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನ ಚನ್ನಪ್ಪ ಮೆಣಸಿನಕಾಯಿ    ಪಕ್ಷೇತರ   

ಇಟಗಿ ಕ್ಷೇತ್ರ :
ಕ್ರ.ಸಂಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರುಪಕ್ಷ           
೦೧    ಕಸ್ತೂರಮ್ಮ ಬಸವರಾಜ ಗಡಾದ    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್   
೦೨    ಗಂಗಮ್ಮ ಈಶಣ್ಣ ಗುಳಗಣ್ಣನವರ್    ಬಿಜೆಪಿ   
೦೩    ಪಾರ್ವತಿ ಸುರೇಶ ಗುರಿಕಾರ    ಜೆಡಿಎಸ್   

ಮುಧೋಳ ಕ್ಷೇತ್ರ :
ಕ್ರ.ಸಂಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರುಪಕ್ಷ           
೦೧    ಭಾವಿಮನಿ ನೀಲಮ್ಮ ಅಡಿವೆಪ್ಪ    ಬಿಜೆಪಿ   
೦೨    ರಾಜಮಾ ಬಾಲೇಸಾಬ್ ಹಿರೇಮನಿ    ಜೆಡಿಎಸ್   
೦೩    ಉಳ್ಳಾಗಡ್ಡಿ ಹೇಮಾ ಆನಂದ    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್   
೦೪    ಕಟ್ಟಿಮನಿ ನೂರಜಾನ್‌ಬೀ ಮದರಸಾಬ್    ಪಕ್ಷೇತರ   
೦೫    ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಮುದಕಪ್ಪ ಪೂಜಾರ್    ಪಕ್ಷೇತರ   
೦೬    ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಶಿವಪ್ಪ ರಾಂಪುರ ಪಕ್ಷೇತರ   

Please follow and like us:

Leave a Reply