ಕೊಪ್ಪಳ ನಗರಸಭೆ, ಮತ ಎಣಿಕೆ ಅಂತಿಮ ವಿವರಗಳು


ಕೊಪ್ಪಳ ನಗರಸಭೆ ಒಟ್ಟಾರೆ.
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್- ೧೩,    ಬಿ.ಜೆ.ಪಿ.- ೧೧,  ಬಿ.ಎಸ್.ಆರ್.- ೦೧, ಜೆ.ಡಿ.ಎಸ್.- ೦೩, ಪಕ್ಷೇತರ- ೦೩

ವಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆ: ೦೧
ಕ್ರ.ಸಂ. ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರು ಪಕ್ಷ ಪಡೆದ ಮತಗಳು
೧ ಕಸ್ತೂರಿ ಬಸಯ್ಯ ಜೆಡಿಎಸ್ ೩೨೩
೨ ಲತಾ ವೀರಣ್ಣ ಸಂಡೂರ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ೩೩೮
೩ ಶರಣವ್ವ ವಿರುಪಾಕ್ಷಯ್ಯ ಬಿಜೆಪಿ ೩೧೧
೪ ಗವಿಸಿದ್ದಮ್ಮ ಬಸವರಾಜ ವೆ.ಪಾ.ಇಂಡಿಯಾ ೧೦
೫ ಶಿಲ್ಪಾ ಬಾಲಚಂದ್ರ ಬಿಎಸ್‌ಆರ್ ೧೮

ವಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆ: ೦೨
ಕ್ರ.ಸಂ. ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರು ಪಕ್ಷ ಪಡೆದ ಮತಗಳು
೧ ನಿರ್ಮಲಾ ಕಾರಟಗಿ ಬಿಜೆಪಿ ೩೭೩
೨ ಮುನ್ನಿಬೇಗಂ ಜೆಡಿಎಸ್ ೨೩
೩ ರುದ್ರಮ್ಮ ವಿರುಪಾಕ್ಷಯ್ಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ೩೦೩
೪ ತ್ರಿವೇಣಿ ಜ್ಞಾನಮೋಠೆ ಬಿಎಸ್‌ಆರ್ ೩೮

ವಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆ: ೦೩
ಕ್ರ.ಸಂ. ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರು ಪಕ್ಷ ಪಡೆದ ಮತಗಳು
೧ ಅಮ್ಜದ್ ಪಟೇಲ್ ಎಸ್.ಎಂ.ಪಟೇಲ್ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ೯೯೨
೨ ಈಶಪ್ಪ ವೀರಭದ್ರಪ್ಪ ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ ಬಿಜೆಪಿ ೫೧೯
೩ ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಭರಮಪ್ಪ ಕವಲೂರ ಜೆಡಿಎಸ್ ೬೮೩
೪ ಅರುಣ ವೇದಪಾಠಕ ಕೆಜೆಪಿ ೨೬
೫ ಮಹಬೂಬ ಖಾಜಾಸಾಬ ಬಿಎಸ್‌ಆರ್ ೩೧೪

ವಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆ: ೦೪
ಕ್ರ.ಸಂ. ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರು ಪಕ್ಷ ಪಡೆದ ಮತಗಳು
೧ ಮಹೇಶ ಭಜಂತ್ರಿ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ೮೫೫
೨ ಯಲ್ಲಪ್ಪ ಬಸಾಪಟ್ಟಣ ಜೆಡಿಎಸ್ ೨೨೯
೩ ರಾಮಣ್ಣ ಹುಲಗಪ್ಪ ಪೂಜಾರ ಬಿಜೆಪಿ ೬೪
೪ ರಂಗಪ್ಪ ಪೂಜಾರ ಬಿಎಸ್‌ಆರ್ ೩೦೧

ವಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆ: ೦೫
ಕ್ರ.ಸಂ. ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರು ಪಕ್ಷ ಪಡೆದ ಮತಗಳು
೧ ರೇಣುಕಾ ಕಲ್ಲಾಕ್ಷಪ್ಪ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ೩೩೫
೨ ಲಕ್ಷ್ಮಮ್ಮ ಚನ್ನನಗೌಡ ಜೆಡಿಎಸ್ ೧೧
೩ ಸುನೀತಾ ಅಶೋಕ ಬಿಜೆಪಿ ೨೧೯

ವಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆ: ೦೬
ಕ್ರ.ಸಂ. ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರು ಪಕ್ಷ ಪಡೆದ ಮತಗಳು
೧ ಎಂ.ಕಾಟನ ಪಾಷಾ ಜಾನಿಸಾಬ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ೨೯೭
೨ ಬಾಷಾಸಾಬ ಸಿಕ್ಕಲಗಾರ ಜೆಡಿಎಸ್ ೨೧೬
೩ ಶಿವಪ್ಪ ಜಂಗಳಿ ಬಿಜೆಪಿ ೫೫೧
೪ ಕೌಸರ ಕೋಲಕಾರ ವೆ.ಪಾ.ಇಂಡಿಯಾ ೧೪
೫ ಫಕೀರಪ್ಪ ಹೊಸಮನಿ ಬಿಎಸ್‌ಆರ್ ೧೪

ವಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆ: ೦೭
ಕ್ರ.ಸಂ. ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರು ಪಕ್ಷ ಪಡೆದ ಮತಗಳು
೧ ನಸೀಮಾ ಬೇಗಂ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ೮೧೬
೨ ಬಾಣಕಾರ ರೇಣುಕಾ ಬಸವರಾಜ ಬಿಜೆಪಿ ೩೯
೩ ಬೇಗಂ ಅಪ್ಸರ ಮಿಯಾ ಜೆಡಿಎಸ್ ೩೮೫

ವಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆ: ೦೮
ಕ್ರ.ಸಂ. ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರು ಪಕ್ಷ ಪಡೆದ ಮತಗಳು
೧ ಅಪ್ಪಣ್ಣ ಪದಕಿ ಬಿಜೆಪಿ ೪೫೭
೨ ಮಂಜುನಾಥ ಗೌಡ ಕಲ್ಲನಗೌಡ ಮಾಲಿ ಪಾಟೀಲ್ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ೩೩
೩ ಸರೀತಾ ಪಟಗಾಂವಕರ್ ಜೆಡಿಎಸ್ ೭೬
೪ ಯಂಕಪ್ಪ ಕಟ್ಟಿಮನಿ ಬಿಎಸ್‌ಆರ್ ೫೩
೫ ಮಂಜುನಾಥ ಗಾಳಿ ಪಕ್ಷೇತರ ೩೬೫

ವಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆ: ೦೯
ಕ್ರ.ಸಂ. ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರು ಪಕ್ಷ ಪಡೆದ ಮತಗಳು
೧ ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನ ಬಿಜೆಪಿ ೪೫೩
೨ ಮಹ್ಮದ್ ಜೀಲಾನ ಚುಮ್ಣಿಎಣ್ಣಿ ಜೆಡಿಎಸ್ ೧೨೩
೩ ಸೈಯದ್ ಮಹೆಬೂಬ   ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ೪೦೨
೪ ಬಡೀಮಾ ಹೊನ್ನೂರಸಾ ಬಿಎಸ್‌ಆರ್ ೫೦

ವಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆ: ೧೦
ಕ್ರ.ಸಂ. ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರು ಪಕ್ಷ ಪಡೆದ ಮತಗಳು
೧ ದಾಮೋದರ ವಾಸುದೇವ ವರ್ಣೆಕರ್ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ೧೪೩
೨ ಪಂಪಣ್ಣಸಾ ಮಗಜಿ ಬಿಜೆಪಿ ೨೫೨
೩ ಮೌನೇಶ ಕರಾಟೆ ಜೆಡಿಎಸ್ ೪೮
೪ ಬಾಬಾ ಹುಸೇನ್ ಬಿಎಸ್‌ಆರ್ ೩೪
೫ ಮಹ್ಮದ್ ಗೌಸ್ ಮುಲ್ಲಾ ವೆ.ಪಾ.ಇಂಡಿಯಾ ೧೨೪
೬ ಸುರೇಶ ದೇವಾಡಿಗ ಪಕ್ಷೇತರ ೧೬೮

ವಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆ: ೧೧
ಕ್ರ.ಸಂ. ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರು ಪಕ್ಷ ಪಡೆದ ಮತಗಳು
೧ ಕಂದಾರಿ ಹಾಲೇಶ ಕುಮಾರ ಬಿಜೆಪಿ ೧೮೭
೨ ದಶರಥ ಅರಿಕೇರಿ ಜೆಡಿಎಸ್ ೧೧೪
೩ ಮುತ್ತುರಾಜ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್  ೩೧೭
೪ ವಿಶ್ವನಾಥ ಎಂ.ಬೆಲ್ಲದ್ ಬಿಎಸ್‌ಆರ್ ೦೬

ವಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆ: ೧೨
ಕ್ರ.ಸಂ. ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರು ಪಕ್ಷ ಪಡೆದ ಮತಗಳು
೧ ಯಲ್ಲಮ್ಮ ಸಿದ್ದಪ್ಪ ಬಂಗಾರಿ ಜೆಡಿಎಸ್ ೩೧೭
೨ ಶಾಂತಾ ಹನುಮಂತಪ್ಪ ಬಿಜೆಪಿ ೧೪೨
೩ ಸುಮಾ ಶಿವಕುಮಾರ ಕಟ್ಟಿಮನಿ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ೧೯೮
೪ ಸರಿತಾ ಸುಧಾಕರ ಹೊಸಮನಿ ಬಿಎಸ್‌ಆರ್ ೬೮೨

ವಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆ: ೧೩
ಕ್ರ.ಸಂ. ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರು ಪಕ್ಷ ಪಡೆದ ಮತಗಳು
೧ ಖಾಜಾವಲಿ ಅಬ್ದುಲ್‌ಸಾಬ ಬನ್ನಿಕೊಪ್ಪ ಜೆಡಿಎಸ್ ೩೭೮
೨ ಗೋವಿಂದಪ್ಪ ನೇಮಣ್ಣ ಶಿರುಸಾಲಿ ಬಿಜೆಪಿ ೨೨೬
೩ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ರಫಿಕ್ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ೩೩೮
೪ ಡಾ|| ಮಜೀದ್ ವೆ.ಪಾ.ಇಂಡಿಯಾ ೪೩
೫ ಮೆಹೆಬೂಬ ಹುಸೇನ ನಾಲಬಂದ್ ಬಿಎಸ್‌ಆರ್ ೩೪೫
೬ ಎಂ.ಡಿ.ಶಕೀಲ ಪಕ್ಷೇತರ ೨೭

ವಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆ: ೧೪
ಕ್ರ.ಸಂ. ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರು ಪಕ್ಷ ಪಡೆದ ಮತಗಳು
೧ ಗೆಜ್ಜಿ ಸೋಮಪ್ಪ ಜೆಡಿಎಸ್ ೨೪೬
೨ ನಿಂಗಪ್ಪ ಹನುಮಂತಪ್ಪ ಗೆಜ್ಜಿ ಬಿಜೆಪಿ ೨೧
೩ ಮಲ್ಲಪ್ಪ ವೀರಪ್ಪ ಕವಲೂರ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ೬೪೫
೪ ನಾಗರಾಜ ರಾಮಚಂದ್ರಪ್ಪ ಭಜಂತ್ರಿ ಬಿಎಸ್‌ಆರ್ ೯೬

ವಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆ: ೧೫
ಕ್ರ.ಸಂ. ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರು ಪಕ್ಷ ಪಡೆದ ಮತಗಳು
೧ ಖಾದರಸಾಬ ಲಾಲಸಾಬ ಕುದ್ರಿಮೋತಿ ಜೆಡಿಎಸ್ ೧೬೩
೨ ಸೈ.ಅ.ಮಜೀದ್ ಸಲೀಮಸಾಬ ಬಿಜೆಪಿ ೬೦೨
೩ ಮಾನ್ವಿ ಪಾಶಾ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ೫೭೨
೪ ರಾಜು ಉತ್ತಂಗಿ ಬಿಎಸ್‌ಆರ್ ೧೦೮

ವಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆ: ೧೬
ಕ್ರ.ಸಂ. ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರು ಪಕ್ಷ ಪಡೆದ ಮತಗಳು
೧ ಮಹ್ಮದ್ ರಫಿಕ್ ಮನಿಯಾರ್ ಜೆಡಿಎಸ್ ೧೪೪
೨ ರಹೇಮಾನಬಾಷಾ ಮರ್ದಾನಸಾಬ ಬಿಜೆಪಿ ೧೯೯
೩ ರಾಮಣ್ಣ ವೆಂಕಪ್ಪ ಹದ್ದಿನ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ೪೫೩
೪ ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಉತ್ತಂಗಿ ಪಕ್ಷೇತರ ೨೮

ವಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆ: ೧೭
ಕ್ರ.ಸಂ. ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರು ಪಕ್ಷ ಪಡೆದ ಮತಗಳು
೧ ಅಡ್ಡೇದಾರ ರಾಮಚಂದ್ರಪ್ಪ ಜೆಡಿಎಸ್ ೨೫೦
೨ ಪ್ರಕಾಶ ಮಂಗಳೂರು ಬಿಜೆಪಿ ೨೦೬
೩ ಮೌಲಾಹುಸೇನ ಬುರಾನುದ್ಧೀನ ಜಮೇದಾರ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ೪೬೨
೪ ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನ ಭರಮಪ್ಪ ಕಲ್ಲನವರ ಬಿಎಸ್‌ಆರ್ ೧೪೩

ವಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆ: ೧೮
ಕ್ರ.ಸಂ. ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರು ಪಕ್ಷ ಪಡೆದ ಮತಗಳು
೧ ಚನ್ನಬಸಪ್ಪ ಕೊಟ್ಯಾಳ ಜೆಡಿಎಸ್ ೪೬೭
೨ ರಮೇಶ ಉಮಚಗಿ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ೩೬೦
೩ ಶರಣಪ್ಪ ಕಳಕಪ್ಪ ಅಂಗಡಿ ಬಿಜೆಪಿ ೨೫
೪ ಈರಣ್ಣ ವಿಶ್ವನಾಥ ಬಿಎಸ್‌ಆರ್ ೩೧೪

ವಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆ: ೧೯
ಕ್ರ.ಸಂ. ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರು ಪಕ್ಷ ಪಡೆದ ಮತಗಳು
೧ ಜಯಮ್ಮ ಬಿಜೆಪಿ ೩೦೫
೨ ಮೀನಾಕ್ಷಮ್ಮ ಜೆಡಿಎಸ್ ೩೬೧
೩ ಮಂಜುಳಾ ಶಿವಮೂರ್ತಿ ಗುತ್ತೂರು ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ೨೧೩
೪ ಗೀತಾ ವಾಲ್ಮಿಕಿ ಬಿಎಸ್‌ಆರ್ ೨೭

ವಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆ: ೨೦
ಕ್ರ.ಸಂ. ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರು ಪಕ್ಷ ಪಡೆದ ಮತಗಳು
೧ ಗವಿಸಿದ್ದಪ್ಪ (ಕಿರಣ) ಚಿನ್ನೂರು ಬಿಜೆಪಿ ೨೮೮
೨ ಗವಿಸಿದ್ದಪ್ಪ ಶಿವಪ್ಪ ಮುಂಡರಗಿ ಜೆಡಿಎಸ್ ೧೨೮
೩ ಸಯ್ಯದ್ ಅಮೀನುದ್ದೀನ್ ಹುಸೇನಿ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ೨೬೪
೪ ಅತೀಖ್ ರೆಹಮಾನ ವೆ.ಪಾ.ಇಂಡಿಯಾ ೪೬
೫ ಖಾಜಾಪಾಶಾ ಬಿ.ಎಸ್.ಆರ್. ೨೯
೬ ಪ್ರಶಾಂತ ಎಸ್.ಪಾಟೀಲ್ ಪಕ್ಷೇತರ ೬೨
೭ ರಾಜಾಭಕ್ಷಿ ಪಕ್ಷೇತರ ೦೫

ವಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆ: ೨೧
ಕ್ರ.ಸಂ. ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರು ಪಕ್ಷ ಪಡೆದ ಮತಗಳು
೧ ರಶೀದಾ ಬೇಗಂ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ೨೩೩
೨ ಸುವರ್ಣಾ ಬಿಜೆಪಿ  ೪೬೯
೩ ಹಲೀಮಾಬಿ ಜೆಡಿಎಸ್ ೧೩೧
೪ ಫಿರ್ ದೋಷಾ ವೆ.ಪಾ.ಇಂಡಿಯಾ ೨೬
೫ ಶಾಂತಾ ಬಿಎಸ್‌ಆರ್ ೭೦
೬ ರೋಹಿಣಿ ಪಕ್ಷೇತರ ೦೬

ವಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆ: ೨೨
ಕ್ರ.ಸಂ. ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರು ಪಕ್ಷ ಪಡೆದ ಮತಗಳು
೧ ಪ್ರಾಣೇಶ ಆರ್.ಮಹೇಂದ್ರಕರ ಬಿಜೆಪಿ ೫೦೩
೨ ಹೆಚ್.ಎ.ಯೋಗಾನಂದ ಜೆಡಿಎಸ್ ೧೬೪
೩ ವಿರುಪಾಕ್ಷಪ್ಪ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ೪೪೪
೪ ರಾಕೇಶ ಬಿಎಸ್‌ಆರ್ ೪೫

ವಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆ: ೨೩
ಕ್ರ.ಸಂ. ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರು ಪಕ್ಷ ಪಡೆದ ಮತಗಳು
೧ ಅಮರವ್ವ ಸುಂಕಪ್ಪ ಗದಗ ಸಿ.ಪಿ.ಐ. (ಎಂ) ೧೩೬
೨ ಜನಾಬಾಯಿ ನಾಮದೇವ ಚಕ್ಕಲಿ ಬಿಜೆಪಿ ೩೧೦
೩ ದ್ಯಾಮವ್ವ ಜೆಡಿಎಸ್ ೧೭೦
೪ ಸವಿತಾ ಭಜಂತ್ರಿ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ೨೦೮

ವಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆ: ೨೪
ಕ್ರ.ಸಂ. ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರು ಪಕ್ಷ ಪಡೆದ ಮತಗಳು
೧ ಅನಿಕೇತ ಅಂದಾನಪ್ಪ ಅಗಡಿ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ೪೯೩
೨ ಬನ್ನಿಗೋಳ ಪ್ರಲ್ಹಾದ ಬಿಜೆಪಿ ೩೮೦
೩ ವಾದಿರಾಜ ಜೆಡಿಎಸ್ ೧೦
೪ ಮ. ಇಸಾಬ ಫಜೀಲ ವೆ.ಪಾ.ಇಂಡಿಯಾ ೬೨

ವಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆ: ೨೫
ಕ್ರ.ಸಂ. ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರು ಪಕ್ಷ ಪಡೆದ ಮತಗಳು
೧ ಮಮತಾ ಗವಿಸಿದ್ದನಗೌಡ ಪಾಟೀಲ ಜೆಡಿಎಸ್ ೨೫
೨ ಶಕುಂತಲಾ ಹಾಲಯ್ಯ ಹುಡೇಜಾಲಿ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ೩೫೮
೩ ಶೋಭಾ ಬಾಯಿ ಮಂಜುನಾಥ ಬಿಜೆಪಿ ೧೨೯
೪ ಬೋರಮ್ಮ ಪರಶುರಾಮ ತಳಗಡೆ ಬಿಎಸ್‌ಆರ್ ೦೯
೫ ವಿಜಯಾ ಸಿದ್ದಲಿಂಗಯ್ಯ ಹಿರೇಮಠ ಪಕ್ಷೇತರ ೩೭೦

ವಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆ: ೨೬
ಕ್ರ.ಸಂ. ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರು ಪಕ್ಷ ಪಡೆದ ಮತಗಳು
೧ ಜಾಕೀರ ಹುಸೇನ ಖಾಜಾ ಹುಸೇನ ಕಿಲೇದಾರ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ೫೫೭
೨ ಪ್ರಾಣೇಶ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ ಮಾದಿನೂರ ಬಿಜೆಪಿ ೬೦೪
೩ ಸುರೇಶ ಪರಮೇಶ್ವರಪ್ಪ ಮುಂಡರಗಿ ಜೆಡಿಎಸ್ ೩೨೪
೪ ಪಾಪಣ್ಣ ದುರಗಪ್ಪ ಬಿಎಸ್‌ಆರ್ ೪೬
೫ ರವಿಚಂದ್ರ ಸೋಮನಗೌಡ ಮಾ|ಪಾ| ಕೆಜೆಪಿ ೧೮೯
೬ ಅಲ್ಲಿಸಾಬ ಬಡೆಸಾಬ ರದ್ದೆವಾಡಗಿ ಪಕ್ಷೇತರ ೩೩
೭ ದತ್ತಾತ್ರೇಯ ರಾಮಚಂದ್ರ ಜೋಶಿ ಪಕ್ಷೇತರ ೦೭
೮ ಪ್ರಶಾಂತ ಸಿಂಗ್ ವಿಜಯಸಿಂಗ್ ರಜಪೂತ ಪಕ್ಷೇತರ ೨೯
೯ ಎಸ್.ಬಿ.ಮಾಲಿ ಪಾಟೀಲ ಪಕ್ಷೇತರ ೧೧
೧೦ ಮೆಹೆಬೂಬಸಾಬ ಗೂಡಸಾಬ ಕಲೀಫನವರ ಪಕ್ಷೇತರ ೩೦

ವಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆ: ೨೭
ಕ್ರ.ಸಂ. ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರು ಪಕ್ಷ ಪಡೆದ ಮತಗಳು
೧ ಉಪೇಂದ್ರರಾಜು ಹರಿಕೃಷ್ಣ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ೧೭೭
೨ ಗವಿಸಿದ್ದಪ್ಪ ಶರಣಪ್ಪ ಪಾಟೀಲ್ ಬಿಜೆಪಿ ೩೬೫
೩ ಬಸವರಾಜ ಸಂಗಪ್ಪ ಗಂಗಾವತಿ ಜೆಡಿಎಸ್ ೧೮೭
೪ ಹೆಚ್.ಕೆ. ಪ್ರಫುಲ್ ಗೌಡ ಕೆಜೆಪಿ ೮೯
೫ ರೋಹಿತ್ ಬಿ. ಬಿಎಸ್‌ಆರ್ ೫೫
೬ ಬಸವರಾಜ ಕೊಪ್ಪಳ ಪಕ್ಷೇತರ ೦೮
೭ ಮಹೇಂದ್ರಕುಮಾರ ಮೀಠಾಲಾಲ್ ಚೋಪ್ರಾ ಪಕ್ಷೇತರ ೪೫೪

ವಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆ: ೨೮
ಕ್ರ.ಸಂ. ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರು ಪಕ್ಷ ಪಡೆದ ಮತಗಳು
೧ ಖಲಂದರ ಮರ್ದಾನಸಾಬ ಗುಬ್ಬಿ ಜೆಡಿಎಸ್ ೫೭
೨ ನೀಲಕಂಠಯ್ಯ (ಕಂಠಯ್ಯ) ಗವಿಸಿದ್ದಪ್ಪ ಹಿರೇಮಠ ಬಿಜೆಪಿ ೧೪೦
೩ ಬಾಳಪ್ಪ ದೇವಪ್ಪ ಬಾರಕೇರ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ೩೬೯
೪ ಗವಿಸಿದ್ದಯ್ಯ ಮಹಾಲಿಂಗಯ್ಯ ಹಿರೇಮಠ ಬಿ.ಎಸ್.ಆರ್. ೫೯
೫ ಸಣ್ಣ ರಾಜಪ್ಪ ಬಸಪ್ಪ ಪೂಜಾರ ವೆ.ಪಾ.ಇಂಡಿಯಾ ೬೯
೬ ಹೇಮಂತ ಬಿ.ತುಪ್ಪದ್ ಕೆ.ಜೆ.ಪಿ. ೧೧
೭ ಈರಣ್ಣ ಬಸಪ್ಪ ಹಿರೇಹೊಳಿ ಪಕ್ಷೇತರ ೩೫
೮ ದೇವರಾಜ ವೀರಣ್ಣ ಹಾಲಸಮುದ್ರ ಪಕ್ಷೇತರ ೧೬೧
೯ ಹನುಂತಪ್ಪ ಅನಾಳಪ್ಪ ತರಕಾರಿ ಪಕ್ಷೇತರ ೪೨

ವಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆ: ೨೯
ಕ್ರ.ಸಂ. ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರು ಪಕ್ಷ ಪಡೆದ ಮತಗಳು
೧ ಬಸವ್ವ ರಾಮಣ್ಣ ಹಳ್ಳಿಗುಡಿ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ೫೫೯
೨ ರತ್ನಾ ಚೆನ್ನಪ್ಪ ಬಿಜೆಪಿ ೩೪೭
೩ ವಿದ್ಯಾ ಸಂಗನಗೌಡ ಮಾ||ಪಾ|| ಜೆಡಿಎಸ್ ೫೯

ವಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆ: ೩೦
ಕ್ರ.ಸಂ. ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರು ಪಕ್ಷ ಪಡೆದ ಮತಗಳು
೧ ಜೀನತ ಬೇಗಂ ಸೈಯದ್ ನಾಸೀರ ಜೆಡಿಎಸ್ ೨೬೪
೨ ರಾಜ ಮುನ್ನಾ ಮಹೆಬೂಬ ಪಾಶಾ ಬಿಜೆಪಿ ೧೧೧
೩ ಎಂ.ಸಾಬೀರಾ ಬೇಗಂ ಹುಸೇನಪೀರಾ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ೨೯೩
೪ ಅಂಜುಮ್ ಬೇಗಂ ಮರ್ಧಾನ ಅಲಿ ನಾಯಕ ಬಿಎಸ್‌ಆರ್ ೧೮
೫ ಪಾರಮ್ಮ ವೀರನಗೌಡ ಪಕ್ಷೇತರ ೩೭೯
೬ ವಿಶಾಲಾಕ್ಷಿ ವೀರೇಶ ವಾಲ್ಮೀಕಿ ಕೆಜೆಪಿ ೭೫
೭ ಸಾವಿತ್ರಿ ರವೀಂದ್ರ ಮುಜುಮದಾರ ಪಕ್ಷೇತರ ೧೯೨

ವಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆ: ೩೧
ಕ್ರ.ಸಂ. ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರು ಪಕ್ಷ ಪಡೆದ ಮತಗಳು
೧ ಮಹದೇವಪ್ಪ ಬಸಪ್ಪ ಜವಳಿ ಬಿಜೆಪಿ ೩೯೫
೨ ಮೌಲಾಹುಸೇನ ತಳಕಲ್ ಜೆಡಿಎಸ್ ೩೨
೩ ಶರಣಪ್ಪ ವಿಠ್ಠಪ್ಪ ಚಂದನಕಟ್ಟಿ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ೪೯೦
೪ ಗುದ್ನೆಪ್ಪ ಮುದುಕಪ್ಪ ಗುದ್ನೆಪ್ಪನವರ ಕೆಜೆಪಿ ೩೩
೫ ವಿನೋದಗೌಡ ಸಂಗನಗೌಡ ಪಾಟೀಲ ಬಿಎಸ್‌ಆರ್ ೫೧
೬ ಬಸವರಾಜ ರುದ್ರಪ್ಪ ಪಟ್ಟಣಶೆಟ್ಟಿ ಪಕ್ಷೇತರ ೩೩

Please follow and like us:
error