ಜಿಲ್ಲಾ ಪಂಚಾಯತ್ ಒಟ್ಟು ಕ್ಷೇತ್ರಗಳು. 29, ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ -17, ಬಿಜೆಪಿ -11, ಪಕ್ಷೇತರ -1)

ಕೊಪ್ಪಳ ತಾಲೂಕ ( ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ -6, ಬಿಜೆಪಿ- 2)
ಗಿಣಗೇರಾ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ( ರಾಜಶೇಖರ ಹಿಟ್ನಾಳ )
ಅಳವಂಡಿ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ( ರತ್ನವ್ವ ಭರಮಪ್ಪ ನಗರ)
ಗೊಂಡಬಾಳ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ( ಗೂಳಪ್ಪ ಹಲಗೇರಿ )
ಹಿರೇಸಿಂದೋಗಿ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ( ಎಸ್.ಬಿ.ನಾಗರಳ್ಳಿ)
ಹಿಟ್ನಾಳ್ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ( ಬೀನಾ ಗೌಸ್ )
ಇರಕಲ್ಲಗಡ – ಬಿಜೆಪಿ ( ರಾಮಣ್ಣ ಚೌಡ್ಕಿ )
ಲೇಬಗೇರಿ – ಬಿಜೆಪಿ ( ಗವಿಸಿದ್ದಪ್ಪ ಕರಡಿ)

ಗಂಗಾವತಿ ತಾಲೂಕ ( ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ -6, ಬಿಜೆಪಿ 2)
ಹುಲಿಹೈದರ್ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ( ಶಾಂತಾ ನಾಯಕ )
ಆನೆಗೊಂದಿ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ( ಅನಿತಾ ಜಿ.ಮಾರುತಿ)
ಮರಳಿ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ( ಚೆನ್ನುಪಾಟಿ ವಿಜಯಲಕ್ಷ್ಮಿ)
ಸಿದ್ದಾಪೂರ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ( ಎಚ್.ವಿಶ್ವನಾಥ ರೆಡ್ಡಿ )
ಹೆರೂರ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ( ಅಮರೇಶ ಗೋನಾಳ )
ವೆಂಕಟಗಿರಿ- ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ( ಲಕ್ಷ್ಮಮ್ಮ ಸಿದ್ದಪ್ಪ ನೀರಲೂಟಿ )
ಯರಡೋಣಾ – ಬಿಜೆಪಿ ( ಜಿ.ಸ್ವಾತಿ ರಾಮಮೋಹನ)
ನವಲಿ- ಬಿಜೆಪಿ ( ಭಾಗ್ಯವತಿ ಮಾಣಿಕ ಬೋಲಾ)
ಕುಷ್ಟಗಿ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ -2, ಬಿಜೆಪಿ -4 , ಇತರೆ -1
ಹಿರೇಮನ್ನಾಪೂರ – ಬಿಜೆಪಿ ( ಕೆ,ಮಹೇಶ )
ಯರಗೇರಾ – ಬಿಜೆಪಿ ( ವಿಜಯಲಕ್ಷ್ಮೀ ಪಲ್ಲೇದ )
ಮೆಣದಾಳ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ( ಹನುಮನಗೌಡ ಮಾದೇಗೌಡ ಕಿಲ್ಲಾರಹಟ್ಟಿ)
ಹನುಮಸಾಗರ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ( ಅಗಸಿಮುಂದಿನ ಭೀಮಣ್ಣ ಶರಣಪ್ಪ )
ಕೊರಡಕೇರಾ- ಬಿಜೆಪಿ ( ಸಂಗನಗೌಡ ಜೈನರ್ )
ಚಳಗೇರಾ- ಬಿಜೆಪಿ ( ವಿಜಯನಾಯಕ ಲಮಾಣಿ)
ಹನುಮನಾಳ – ಪಕ್ಷೇತರ ( ನೇಮಣ್ಣ ಸಕ್ರಿ)
ಯಲಬುರ್ಗಾ ( ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ -2, ಬಿಜೆಪಿ – 4)
ತಳಕಲ್ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ( ಚಂಡೂರ ಹನುಮಂತಗೌಡ ಪಾಟೀಲ್)
ಚಿಕ್ಕಮ್ಯಾಗೇರಿ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ( ಗಿರಿಜಾ ರೇವಣಪ್ಪ ಸಂಗಟಿ )
ಮುದೋಳ – ಬಿಜೆಪಿ ( ಭಾವಿಮನಿ ನೀಲಮ್ಮ ಅಡಿವೆಪ್ಪ )
ಇಟಗಿ – ಬಿಜೆಪಿ ( ಗಂಗಮ್ಮ ಈಶಣ್ಣ ಗುಳಗಣ್ಣನವರ)
ಹಿರೇವಂಕಲಕುಂಟಾ – ಬಿಜೆಪಿ ( ನೀಲಮ್ಮ ಸಣ್ಣಯಮನಪ್ಪ ತಾಳಕೇರಿ)
ಮಂಗಳೂರು – ಬಿಜೆಪಿ ( ಪ್ರೇಮಾ ಈರಪ್ಪ ಕುಡಗುಂಟಿ )

ಒಟ್ಟು ಕ್ಷೇತ್ರಗಳು. 29, ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ -17, ಬಿಜೆಪಿ -11, ಪಕ್ಷೇತರ -1)
ಕೊಪ್ಪಳ ತಾಲೂಕ ( ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ -6, ಬಿಜೆಪಿ- 2)
ಗಿಣಗೇರಾ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ( ರಾಜಶೇಖರ ಹಿಟ್ನಾಳ )
ಅಳವಂಡಿ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ( ರತ್ನವ್ವ ಭರಮಪ್ಪ ನಗರ)
ಗೊಂಡಬಾಳ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ( ಗೂಳಪ್ಪ ಹಲಗೇರಿ )
ಹಿರೇಸಿಂದೋಗಿ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ( ಎಸ್.ಬಿ.ನಾಗರಳ್ಳಿ)
ಹಿಟ್ನಾಳ್ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ( ಬೀನಾ ಗೌಸ್ )
ಇರಕಲ್ಲಗಡ – ಬಿಜೆಪಿ ( ರಾಮಣ್ಣ ಚೌಡ್ಕಿ )
ಲೇಬಗೇರಿ – ಬಿಜೆಪಿ ( ಗವಿಸಿದ್ದಪ್ಪ ಕರಡಿ)

ಗಂಗಾವತಿ ತಾಲೂಕ ( ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ -6, ಬಿಜೆಪಿ 2)
ಹುಲಿಹೈದರ್ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ( ಶಾಂತಾ ನಾಯಕ )
ಆನೆಗೊಂದಿ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ( ಅನಿತಾ ಜಿ.ಮಾರುತಿ)
ಮರಳಿ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ( ಚೆನ್ನುಪಾಟಿ ವಿಜಯಲಕ್ಷ್ಮಿ)
ಸಿದ್ದಾಪೂರ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ( ಎಚ್.ವಿಶ್ವನಾಥ ರೆಡ್ಡಿ )
ಹೆರೂರ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ( ಅಮರೇಶ ಗೋನಾಳ )
ವೆಂಕಟಗಿರಿ- ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ( ಲಕ್ಷ್ಮಮ್ಮ ಸಿದ್ದಪ್ಪ ನೀರಲೂಟಿ )
ಯರಡೋಣಾ – ಬಿಜೆಪಿ ( ಜಿ.ಸ್ವಾತಿ ರಾಮಮೋಹನ)
ನವಲಿ- ಬಿಜೆಪಿ ( ಭಾಗ್ಯವತಿ ಮಾಣಿಕ ಬೋಲಾ)
ಕುಷ್ಟಗಿ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ -2, ಬಿಜೆಪಿ -4 , ಇತರೆ -1
ಹಿರೇಮನ್ನಾಪೂರ – ಬಿಜೆಪಿ ( ಕೆ,ಮಹೇಶ )
ಯರಗೇರಾ – ಬಿಜೆಪಿ ( ವಿಜಯಲಕ್ಷ್ಮೀ ಪಲ್ಲೇದ )
ಮೆಣದಾಳ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ( ಹನುಮನಗೌಡ ಮಾದೇಗೌಡ ಕಿಲ್ಲಾರಹಟ್ಟಿ)
ಹನುಮಸಾಗರ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ( ಅಗಸಿಮುಂದಿನ ಭೀಮಣ್ಣ ಶರಣಪ್ಪ )
ಕೊರಡಕೇರಾ- ಬಿಜೆಪಿ ( ಸಂಗನಗೌಡ ಜೈನರ್ )
ಚಳಗೇರಾ- ಬಿಜೆಪಿ ( ವಿಜಯನಾಯಕ ಲಮಾಣಿ)
ಹನುಮನಾಳ – ಪಕ್ಷೇತರ ( ನೇಮಣ್ಣ ಸಕ್ರಿ)
ಯಲಬುರ್ಗಾ ( ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ -2, ಬಿಜೆಪಿ – 4)
ತಳಕಲ್ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ( ಚಂಡೂರ ಹನುಮಂತಗೌಡ ಪಾಟೀಲ್)
ಚಿಕ್ಕಮ್ಯಾಗೇರಿ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ( ಗಿರಿಜಾ ರೇವಣಪ್ಪ ಸಂಗಟಿ )
ಮುದೋಳ – ಬಿಜೆಪಿ ( ಭಾವಿಮನಿ ನೀಲಮ್ಮ ಅಡಿವೆಪ್ಪ )
ಇಟಗಿ – ಬಿಜೆಪಿ ( ಗಂಗಮ್ಮ ಈಶಣ್ಣ ಗುಳಗಣ್ಣನವರ)
ಹಿರೇವಂಕಲಕುಂಟಾ – ಬಿಜೆಪಿ ( ನೀಲಮ್ಮ ಸಣ್ಣಯಮನಪ್ಪ ತಾಳಕೇರಿ)
ಮಂಗಳೂರು – ಬಿಜೆಪಿ ( ಪ್ರೇಮಾ ಈರಪ್ಪ ಕುಡಗುಂಟಿ )
Please follow and like us:
error