You are here
Home > Election_2018 > ಕೊಪ್ಪಳ ಜಿಲ್ಲಾ ಫಲಿತಾಂಶ : ವಾರ್ಡ್ ವಾರು ಫಲಿತಾಂಶ

ಕೊಪ್ಪಳ ಜಿಲ್ಲಾ ಫಲಿತಾಂಶ : ವಾರ್ಡ್ ವಾರು ಫಲಿತಾಂಶ

ಗಂಗಾವತಿ ನಗರಸಭೆ ವಾರ್ಡ್ ವಾರು ಫಲಿತಾಂಶ
1 ನೇ ವಾರ್ಡ್ – ಬಿಜೆಪಿ, ವಾಸು ದೇವರಾವ್
2 ನೇ ವಾರ್ಡ್ – ಬಿಜೆಪಿ, ಹೀರಾಬಾಯಿ
3 ನೇ ವಾರ್ಡ್ – ಬಿಜೆಪಿ, ಈರಮ್ಮ
4 ನೇ ವಾರ್ಡ್ – ಪಕ್ಷೇತರ, ಶರಬೋಜಿ ರಾವ್
5 ನೇ ವಾರ್ಡ್ – ಜೆಡಿಎಸ್, ಮಹ್ಮದ್ ಉಸ್ಮಾನ್
6 ನೇ ವಾರ್ಡ್ – ಜೆಡಿಎಸ್ , ಅಬ್ದುಲ್ ಜಬ್ಬರ್
7 ನೇ ವಾರ್ಡ್ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್, ಮನೋಹರ್ ಸ್ವಾಮಿ
8 ನೇ ವಾರ್ಡ್ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್, ಖಾಸೀ ಸಾಬ್ ಗದ್ವಾಲ್
9 ನೇ ವಾರ್ಡ್ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್, ಅಪ್ಸಾನ್ ಬೇಗಂ
10 ನೇ ವಾರ್ಡ್ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್, ಮಸ್ತಾಕ್ ಅಲಿ
11 ನೇ ವಾರ್ಡ್ – ಬಿಜೆಪಿ, ಪರಶುರಾಮ ಮಡ್ಡೇರ್
12 ನೇ ವಾರ್ಡ್ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್, ಭೀಮವ್ವ ಹಾದಿಮನಿ
13 ನೇ ವಾರ್ಡ್ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್, ಪಾರ್ವತಮ್ಮ್
14 ನೇ ವಾರ್ಡ್ – ಬಿಜೆಪಿ, ಎಸ್, ಉಮೇಶ್ ಸಿಂಗನಾಳ್
15 ನೇ ವಾರ್ಡ್ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್, ಜರೀನಾ ಬೇಗಂ
16 ನೇ ವಾರ್ಡ್ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್, ಮೌಲಾಸಾಬ್
17 ನೇ ವಾರ್ಡ್ – ಬಿಜೆಪಿ, ನೀಲಕಂಠಪ್ಪ ಕಟ್ಟಿಮನಿ
18 ನೇ ವಾರ್ಡ್ – ಬಿಜೆಪಿ, ರಮೇಶ್ ಚೌಡ್ಕಿ
19 ನೇ ವಾರ್ಡ್ – ಬಿಜೆಪಿ, ಅಜೇಯ್ ಕುಮಾರ್ ಬಿಚ್ಚಾಲಿ
20 ನೇ ವಾರ್ಡ್ – ಬಿಜೆಪಿ, ಜಯಶ್ರೀ ಸಿದ್ದಾಪುರ
21 ನೇ ವಾರ್ಡ್ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್, ಎಸ್ ಸೋಮನಾಥ ಭಂಡಾರಿ
22 ನೇ ವಾರ್ಡ್ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್, ಸುನೀತಾ ಶ್ಯಾವಿ
23 ನೇ ವಾರ್ಡ್ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್, ಅಬಿದಾ ಮುದ್ದಾಬಳ್ಳಿ
24 ನೇ ವಾರ್ಡ್ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್, ಜರೀನಾ ಬೇಗಂ
25 ನೇ ವಾರ್ಡ್ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್, ಶ್ಯಾಮಿದ್ ಸಾಬ್ ಮನಿಯಾರ್
26 ನೇ ವಾರ್ಡ್ – ಬಿಜೆಪಿ, ಸುಧಾ ಸೋಮನಾಥ್
27 ನೇ ವಾರ್ಡ್ – ಬಿಜೆಪಿ, ಸಂತೋಷ್ ಕುಮಾರ್ ಮಾಲಿಪಾಟೀಲ್
28 ನೇ ವಾರ್ಡ್ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್, ಎಫ್ ರಾಘವೇಂದ್ರ
29 ನೇ ವಾರ್ಡ್ – ಪಕ್ಷೇತರ, ವೆಂಕಟರಮಣ
30 ನೇ ವಾರ್ಡ್ – ಬಿಜೆಪಿ, ಸುಚೇತಾ ಸಿರಿಗೇರಿ
31 ನೇ ವಾರ್ಡ್ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್, ಮಾಲಾಶ್ರೀ ಸಂದೀಪ್ ಕುಮಾರ್
32 ನೇ ವಾರ್ಡ್ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್, ಹುಲಿಗೆಮ್ಮ ಕಿರಿಕಿರಿ
33 ನೇ ವಾರ್ಡ್ – ಬಿಜೆಪಿ, ಎಸ್ ಅರ್ಚನಾ ಶ್ರೇಷ್ಠಿ
34 ನೇ ವಾರ್ಡ್ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್, ಪಾರ್ವತಮ್ಮ ನಾಯಕ
35 ನೇ ವಾರ್ಡ್ – ಬಿಜೆಪಿ, ಅನಿತಾ ನಾಯಕ್
ಯಲಬುರ್ಗಾ ಪಟ್ಟಣ ಪಂಚಾಯತಿ ಚುನಾವಣೆಯ ವಾರ್ಡ್ ವಾರ್ ಫಲಿತಾಂಶ (15 ವಾರ್ಡ್ ಗಳು)
 1ನೇ ವಾರ್ಡ್ ಕಲಾವತಿ  ಮರದಡ್ಡಿ (ಬಿಜೆಪಿ)  346.ಗೆಲುವು
ಪವಿತ್ರಾ ಕುರಹೀನಶೆಟ್ಟಿ(ಕಾಗ್ರೆಸ್) 83.
———————
2ನೇ ವಾರ್ಡ್
ಅಂದಾನಯ್ಯ ಕಳ್ಳಿಮಠ (ಬಿಜೆಪಿ).  304. ಗೆಲುವು
ಮೆಹಬೂಬಸಾಬ್ ಮಕಾಂದಾರ (ಕಾಂಗ್ರೆಸ್) 282.
—————–
3ನೇ ವಾರ್ಡ್
ಇಬ್ರಾಹಿಮ್ ಮುಸ್ತಫಾ ಖಾಜಿ.
(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್) 158.ಗೆಲುವು
ನೀಲಪ್ಪ ಹಳ್ಳಿಕೇರಿ (ಬಿಜೆಪಿ) 85.
———————–
4ನೇ ವಾರ್ಡ್
ಹನುಮಂತಪ್ಪ ಭಜಂತ್ರಿ (ಪಕ್ಷೇತರ) 191.ಗೆಲುವು
ಯಲ್ಲಪ್ಪ ಲಮಾಣಿ (ಕಾಂಗ್ರೆಸ್) 184.
———————–
5ನೇ ವಾರ್ಡ್
ರೇವಣೆಪ್ಪ ಹಿರೇಕುರಬರ್ (ಕಾಂಗ್ರೆಸ್) 245.ಗೆಲುವು
ಸಿದ್ದಪ್ಪ ದಂಡಿನ್ (ಬಿಜೆಪಿ) 240.
——————————
6ನೇ ವಾರ್ಡ್
ಶಾಂತಾ ಸುರೇಶ ಮಾಟೂರು (ಬಿಜೆಪಿ) 339.ಗೆಲುವು
ಅಕ್ಕಮ್ಮ ಮಲ್ಲೇಶಗೌಡ ಮಾಲಿಪಾಟೀಲ್ (ಕಾಂಗ್ರೆಸ್) 294.
————————
7ನೇ ವಾರ್ಡ್
ಅಶೋಕ ಅರಕೇರಿ (ಬಿಜೆಪಿ)442. ಗೆಲುವು
ವೀರನಗೌಡ ಬನ್ನಪ್ಪಗೌಡ್ರು( ಪಕ್ಷೇತರ) 331
————————
8ನೇ ವಾರ್ಡ್
ಅಮರೇಶ ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ(ಬಿಜೆಪಿ) 349. ಗೆಲುವು
ಕುಬೇರಪ್ಪ ಅಧಿಕಾರಿ (ಕಾಂಗ್ರೆಸ್) 122.
—————–
9ನೇ ವಾರ್ಡ್
ಬಸವಲಿಂಗಪ್ಪ ಕೊತ್ತಲ (ಬಿಜೆಪಿ) 473. ಗೆಲುವು
ವಸಂತ ಕುಲಕರ್ಣಿ(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್) 163.
———————-
10ನೇ ವಾರ್ಡ್
ಶ್ರೀದೇವಿ ದೊಡ್ಡಯ್ಯ ಗುರುವಿನ (ಬಿಜೆಪಿ) 303.ಗೆಲುವು
ರಮಜಾನ್ ಬೀ. (ಕಾಂಗ್ರೆಸ್) 210.
———————–
11ನೇ ವಾರ್ಡ್
ಬಸವ್ವ ಈರಪ್ಪ ಬಣಕಾರ (ಬಿಜೆಪಿ) 410.ಗೆಲುವು
 ಮರಿದೇವಿ ಶಿವಾನಂದ ಬಣಕಾರ (ಕಾಂಗ್ರೆಸ್) 307.
—————————-
12 ನೇ ವಾರ್ಡ್
ಕಳಕಪ್ಪ ನಿಂಗಪ್ಪ ತಳವಾರ(ಬಿಜೆಪಿ)315.ಗೆಲುವು
ಕನಕಪ್ಪ ಮೇದಾರ(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್) 195.
————————–
13ನೇ ವಾರ್ಡ್
ವಿಜಯಲಕ್ಷ್ಮಿ ಸಿದ್ದರಾಮೇಶ ಬೇಲೇರಿ(ಬಿಜೆಪಿ) 286. ಗೆಲುವು
ಜಯಶ್ರೀ ಕಂದಕೂರು(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್) 152.
————————-
14ನೇ ವಾರ್ಡ್ ವಸಂತಕುಮಾರ್ ಭಾವಿಮನಿ(ಬಿಜೆಪಿ) 321. ಗೆಲುವು
ಹನುಮಂತಕುಮಾರ್ ಚನ್ನದಾಸರ್(ಕಾಂಗ್ರೆಸ್) 242.
——————–
 15ನೇ ವಾರ್ಡ್
ಡಾ. ನಂದಿತಾ ದಾನರೆಡ್ಡಿ (ಕಾಂಗ್ರೆಸ್) 232. ಗೆಲುವು
ಉಳ್ಳಾಗಡ್ಡಿ (ಬಿಜೆಪಿ) 179.
Top