ವರ್ಗಾವಣೆಗೊಂಡ ಎಸ್ಪಿ ಟಿ.ಶ್ರೀಧರ್ ರಿಗೆ ಸಿಪಿಐ ವಿಶ್ವನಾಥ ಹಿರೇಗೌಡರ ಹೃದಯಸ್ಪರ್ಶಿ ಪತ್ರ…

ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ವರ್ಗಗೊಂಡ ಎಸ್ಪಿ ಟಿ.ಶ್ರೀಧರ್ ರಿಗೆ ಸಿಪಿಐ ವಿಶ್ವನಾಥ ಹಿರೇಗೌಡರ ಹೃದಯಸ್ಪರ್ಶಿ ಪತ್ರ ಸಾಕಷ್ಟು ಮೆಚ್ಚುಗೆಗೆ ಪಾತ್ರವಾಗಿದೆ. ಇಂಗ್ಲೀಷ್ ನಲ್ಲಿ ಬರೆದ ಪತ್ರದ ಅನುವಾದ ಇಲ್ಲಿದೆ ನೋಡಿ…

ಗೌರವಾನ್ವಿತ ಟಿ.ಶ್ರೀಧರ್ ಐಪಿಎಸ್ ಸರ್;
ನಿಮಗೆ ನನ್ನ ಕೃತಜ್ಞತೆ ಮತ್ತು ಮೆಚ್ಚುಗೆಯನ್ನು ತಿಳಿಸಲು ನನಗೆ ಸಂತೋಷವಾಗಿದೆ ಸರ್, ನಿಮ್ಮ ವರ್ಗಾವಣೆಯು ನಮಗೆ ದುಃಖ ಮತ್ತು ನೆನಪುಗಳ ಮಳೆಬಿಲ್ಲನ್ನು ನೀಡಿದೆ, ನಿಮ್ಮ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ನಾವು ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ, ಇದು ನನ್ನ ಪೋಲೀಸ್ ಪಡೆಯ ವೃತ್ತಿಜೀವನದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ತೃಪ್ತಿಕರ ಮತ್ತು ಸಮೃದ್ಧ ಅನುಭವವಾಗಿದೆ.
ಸುಗ್ರೀವಾಜ್ಞೆ ಮಾರ್ಗದ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ದೃಢವಾದ ಅಭಿಪ್ರಾಯ, ಕಠಿಣ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಒಳ್ಳೆಯ ಸಮಯಗಳಲ್ಲಿ, ಸಮಾಜ ಕಲ್ಯಾಣಕ್ಕಾಗಿ ಕಾನೂನು ಮತ್ತು ಸುವ್ಯವಸ್ಥೆ ನಿರ್ವಹಣೆ ಮತ್ತು ರಾಜಕೀಯ ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಆದೇಶ ನೀಡಲು ಯಾವುದೇ ಆಸ್ಪದವಿಲ್ಲ, ಇದು ನಮಗೆ ಬಹಳ ಸ್ಫೂರ್ತಿ ನೀಡಿತು ಸರ್.
ನಾನು ನಿಮಗೆ ಆಳವಾದ ಧನ್ಯವಾದಗಳನ್ನು ತಿಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ, ನೀವು ಯಾವಾಗಲೂ ನಮ್ಮನ್ನು ಬಹಳ ಗೌರವದಿಂದ ಬಲಪಡಿಸಿದ್ದೀರಿ ಮತ್ತು ಸಹೋದರತ್ವ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ರೀತಿಯ ಸಹಕಾರ, ಉದಾರ, ತಿಳುವಳಿಕೆ, ಸಮರ್ಪಣೆ, ನಿರಂತರ ಬೆಂಬಲ, ನಾವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಪ್ರಭಾವಿತರಾಗಿದ್ದೇವೆ ಸರ್.
ಗಿಣಗೇರಾ-ಬಸ್ಸಾಪುರ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಕ್ವಾರ್ಟರ್ಸ್ ಕೆರೆ, ಟೆನ್ನಿಸ್ ಕೋರ್ಟ್, ವಾಕಿಂಗ್ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ನಿರ್ಮಿಸುವಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಉತ್ಸಾಹ, ಬದ್ಧತೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಯತ್ನ ತುಂಬಾ ಸ್ಪೂರ್ತಿದಾಯಕವಾಗಿದೆ ಸರ್ ನೀವು ನಿರ್ವಹಿಸಿದ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಎಲ್ಲಾ ಪೊಲೀಸ್ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಯಾವಾಗಲೂ ಗೌರವಿಸುತ್ತಾರೆ.

ನಮ್ಮ ಅಧೀನದಲ್ಲಿರುವ 185 ಸಿಬ್ಬಂದಿಗೆ ಕೊಪ್ಪಳದಲ್ಲಿ ಪೊಲೀಸ್ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುವ ಮತ್ತು ವ್ಯವಸ್ಥೆಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ನೀವು ನನಗೆ ನೀಡಿದ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಸಲಹೆ ಮತ್ತು ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಾಗಿ ನಾನು ನಿಮಗೆ ಧನ್ಯವಾದ ಹೇಳಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ, ಇದು ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಹೆಚ್ಚು ಉತ್ಸಾಹವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಿತು ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಮ್ಮೆಪಡುತ್ತಾರೆ. ಸರ್, ಇದು ಖಂಡಿತ ನನ್ನ ಮುಂದಿನ ಪಾತ್ರಕ್ಕೆ ತುಂಬಾ ಉಪಯುಕ್ತವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಸರ್.
ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದ ಬಳಕೆ ಮತ್ತು ಹಲವಾರು ಜನ ಸ್ನೇಹಿ ಕ್ರಮಗಳ ಮೂಲಕ ನೀವು ಸಿಬ್ಬಂದಿಯನ್ನು ಬಲಪಡಿಸಿದ್ದೀರಿ. ಪೊಲೀಸ್ ಪಡೆಯ ನೈತಿಕತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುವುದು ಸೇರಿದಂತೆ ಅಪರಾಧ ಪತ್ತೆ, ಕಾನೂನು ಮತ್ತು ಸುವ್ಯವಸ್ಥೆ ನಿರ್ವಹಣೆ ಮತ್ತು ಸಂಚಾರ ನಿರ್ವಹಣೆಯಂತಹ ಪ್ರಮುಖ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ತಾಂತ್ರಿಕ ಸಾಧನಗಳನ್ನು ಬಳಸಲಾಗಿದೆ ಸರ್. ನಿಮ್ಮ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಅಪರಾಧ ದಾಖಲೆ ಮತ್ತು ಪೊಲೀಸ್ ಐಟಿ ಡಿಜಿಟಲೀಕರಣವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿದ ರಾಜ್ಯದ ಮೊದಲ ಜಿಲ್ಲೆ ಕೊಪ್ಪಳ ಸರ್.

ನಿಮ್ಮ ಸಲಹೆಯು ಸಮಾಜದ ಒಳಿತಿಗಾಗಿ ಹೆಚ್ಚು ನಿಖರವಾಗಿ ಮುಂದುವರಿಯಲು ಮತ್ತು ಕಾನೂನು ಮತ್ತು ಸುವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಕಾಪಾಡಲು ಮತ್ತು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಅಬಕಾರಿ ನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿ, ಚೇತರಿಸಿಕೊಂಡ ಕಳ್ಳತನದ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಹಿಂದಿರುಗಿಸಲು ನಮಗೆ ಮಾರ್ಗಸೂಚಿಯನ್ನು ಒದಗಿಸಿದೆ, ಇದು ಸಾರ್ವಜನಿಕರಿಂದ ಹೆಚ್ಚು ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಪಡೆದಿದೆ ಸರ್.
ಕೋವಿಡ್ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ತತ್ವಗಳು, ಗುರಿಗಳು ಮತ್ತು ಕಾಳಜಿಯ ಸ್ವಭಾವವು ಇಲಾಖೆಯ ಅನೇಕ ಜೀವನಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಫೂರ್ತಿ ನೀಡಿದೆ ಸರ್.
ನಿಮ್ಮ ಆಲೋಚನೆಗಳು, ಒಳಹರಿವು, ಉತ್ಸಾಹವು ಹೆಚ್ಚು ಸಹಾಯಕವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಸಮಾಜದಲ್ಲಿ ಮೌಲ್ಯಯುತವಾದ ಸುಧಾರಣೆಯನ್ನು ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ಇಲಾಖೆಯೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ನಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದೆ.
ನಿಮ್ಮ ನಿಷ್ಪಕ್ಷಪಾತ, ನ್ಯಾಯೋಚಿತ, ಪಾರದರ್ಶಕ, ನ್ಯಾಯಸಮ್ಮತತೆ, ಸಮಗ್ರತೆ, ಪ್ರಾಮಾಣಿಕತೆ ಮತ್ತು ಜವಾಬ್ದಾರಿಯುತ ಪೊಲೀಸ್ ಆಡಳಿತದ ತತ್ವಗಳನ್ನು ನಾವು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ ಸರ್.
ಕೊಪ್ಪಳ ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ ನೀವು ಮಾಡಿರುವ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಪ್ರಸ್ತುತ ತಂಡವನ್ನು ಸುವ್ಯವಸ್ಥಿತಗೊಳಿಸಲಿವೆ, ಅವರು ಹೆಚ್ಚಿನ ದಕ್ಷತೆಯ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಮಾಜಕ್ಕೆ ಅನುಕೂಲವಾಗುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಾನು ನಂಬುತ್ತೇನೆ.
ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ನನಗೆ ಅವಕಾಶ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ ಸರ್.
ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಸರ್
ವಿಶ್ವನಾಥ ಹಿರೇಗೌಡರ

Respected T.Shridhar IPS sir;
I feel glad to convey my gratitude and appreciation to you sir, your transfer has given us a ting of sadness and a rainbow of memories that we are worked with u under your guidance, which one of the most satisfying and enriching experience in my carrier in the police force.

Your firm opinion on ordinance route, both in tough situations and good times, there is no recourse to ordinate on law & order maintenance and political matters for the social welfare, which was greatly, inspired us a lot sir.
I would like to acknowledge with deep thanks to you, you have always strengthened us with great respect and treated as a brotherhood and your kind cooperation, generous, understanding, dedication, continued support, which we are really impressed sir.

Your passion, commitment and effort were so infectious and inspiring, in creating Girigera-Bassapur staff Quarters Lake, tennis court, walking track, all the police staff always honored the role you performed sir.

I wanted to thank you for all the practical advice and Responsibility that you have offered to me in managing and arranging and Implementing the Police staff layout in koppal for our subordinate 185 staff, which created more enthusiasm to work and our staff were really proud of you sir, that surely will be so useful for my next role sir.

You strengthened the staff by the use of technology and several people friendly measures. Including boosting the moral of the police force used technological tools in vital field like crime detection, law and order maintenance and traffic management sir. Koppla became the first district in the sate to complete the digitization of crime records and Police IT in your period sir.

Your suggestion has provided us a guideline to proceed more precisely for the betterment of the society and to maintain law and order and especially in excise controls, returning the recovered theft Items, which was much appreciated by the public sir.

Your principles, aims and caring nature in COVID period have greatly inspired to many lives of the department sir.
Your ideas, Inputs, enthusiasm were most helpful and have assisted us in making valuable improvement in society and to maintain good public relation with the department.
We miss your Impartial, fair, transparent, principles of fairness, integrity, honesty and accountable police administration sir.
I believe that the changes, which u have done in Koppal district, are going to streamline to the current team, enable them to work at higher efficiency level and facilitate the society in the future.
I hope in future I will have a chance to work under your guidance sir.
Thanking you Sir

Please follow and like us: