ನಟ ಸುಶಾಂತ್ ಸಿಂಗ್ ರಜಪೂತ್  ಮರಣೋತ್ತರ ವರದಿ ಸಲ್ಲಿಕೆ

ಮುಂಬಯಿ : ನಟ ಸುಶಾಂತ್ ಸಿಂಗ್ ರಜಪೂತ್ ಅವರ ಮರಣೋತ್ತರ ಪರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ಮುಂಬಯಿಯ ಡಾ.ಆರ್.ಎನ್ ಕೂಪರ್ ಮುನ್ಸಿಪಲ್ ಜನರಲ್ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆಸಲಾಗಿದೆ. ಹಿರಿಯ ಪೊಲೀಸ್ ಅಧಿಕಾರಿಯೊಬ್ಬರು ಸಾವಿಗೆ ಕಾರಣ “ನೇಣು ಹಾಕುವಿಕೆಯಿಂದ ಉಸಿರುಕಟ್ಟುವಿಕೆ” ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

“ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಮರಣೋತ್ತರ ವರದಿಯನ್ನು ಬಾಂದ್ರಾ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆಯ ವೈದ್ಯರು ಸಲ್ಲಿಸಿದ್ದಾರೆ. 3 ವೈದ್ಯರ ತಂಡ # ಸುಶಾಂತ್‌ಸಿಂಗ್‌ರಾಜ್‌ಪುಟ್‌ನ ಶವಪರೀಕ್ಷೆ ನಡೆಸಿದೆ. ನೇಣು ಬಿಗಿದ ಕಾರಣ ಸಾವಿಗೆ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಕಾರಣ ಉಸಿರುಕಟ್ಟುವಿಕೆ ”ಎಂದು ಉಪ ಪೊಲೀಸ್ ಆಯುಕ್ತ (ಡಿಸಿಪಿ) ಅಭಿಷೇಕ್ ತ್ರಿಮುಖೆ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ನಟನ ಕುಟುಂಬ ಭಾನುವಾರ ರಾತ್ರಿ ಪಾಟ್ನಾದಿಂದ ಮುಂಬೈಗೆ ಆಗಮಿಸಿತು. 34 ವರ್ಷದ ನಟ ಭಾನುವಾರ ಅವರ ನಿವಾಸದಲ್ಲಿ ಶವವಾಗಿ ಪತ್ತೆಯಾಗಿದ್ದ. ಈ ಹಿಂದೆ ಮುಂಬೈ ಪೊಲೀಸರ ವಕ್ತಾರ ಡಿಸಿಪಿ ಪ್ರಣಯ್ ಅಶೋಕ್ ಯಾವುದೇ ಆತ್ಮಹತ್ಯೆ ಪತ್ರ ಪತ್ತೆಯಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಸುಶಾಂತ್ ಅವರ ತಾಯಿಯ ಚಿಕ್ಕಪ್ಪ ಆರ್.ಸಿ.ಸಿಂಗ್,   “ಅವರು ಆತ್ಮಹತ್ಯೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನಾವು ಭಾವಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ಪೊಲೀಸರು ಈ ಬಗ್ಗೆ ತನಿಖೆ ನಡೆಸಬೇಕು. ಅವರ ಸಾವಿನ ಹಿಂದೆ ಪಿತೂರಿ ಇದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ. ಅವರನ್ನು ಕೊಲೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ, ”ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

 

Please follow and like us: